Best Pregnancy Books in Tamil for Moms & Dads

Best Pregnancy Books in Tamil for Moms & Dads | Tamil Pregnancy Books to Read during Pregnancy

Pregnancy Books in Tamil: கர்ப்பம் ஒரு பாலூட்டியாக இருந்தால், அவளுக்குள் ஒரு குழந்தை பிறக்காது. மகப்பேறு முழுவதும், ஒரு பெண் “கர்ப்பிணி” என அழைக்கப்படுகிறார். ஒரு நபரின் மகப்பேறு வயது முப்பது எட்டு வாரங்கள் நீடிக்கும். சில நேரங்களில் தாய் ஒரு குழந்தைக்கு ஒரு குழந்தை உள்ளது. பொதுவாக தாயில் ஒரு குழந்தைக்கு 2 குழந்தைகளைக் கொண்டிருக்கிறது. 2 குழந்தைகள் இரட்டை என குறிப்பிடப்படுகிறது. தாய் 3 அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட குழந்தைகளை ஒரு முறை மட்டுமே வைத்திருப்பார். இது மிகவும் அடிக்கடி நடக்காது. கர்ப்பம் சில நேரங்களில் ஒரு நபர் ஒரு நபருடன் பாலியல் பிரச்சினைகளைத் தொடங்குகிறது. அவரது முட்டை செல்கள் (அல்லது முட்டை) மற்றும் அவரது கம்மி (விதை) நகரும் மற்றும் அவளுக்குள் ஒரு கருவுற்ற கருவி (கருவுற்ற முட்டை). சில எல்லோரும் கர்ப்பமாகிவிடுகிறார்கள். இது உடலியல் நிலை என்று குறிப்பிடப்படுகிறது. கருவுற்றிருக்கும் பெண்கள் மற்றும் ஆண்கள் மருந்து எடுத்துக் கொள்ளலாம் அல்லது கர்ப்பத்தை தொடங்குவதற்கு அறுவை சிகிச்சை செய்யலாம். சில எல்லோரும் சிகிச்சைகள் உபயோகிக்கிறார்கள், அவை செயற்கை கருவூட்டல் போன்றவை, கருத்தரித்தல் போன்றவை, ஒரு டாக்டரின் உதவியுடன் கர்ப்பமாக இருக்கும். Pregnancy Books in Tamil…


TOP 6 BEST PREGNANCY & CHILD CARE BOOKS IN TAMIL BUY NOW ONLINE


List of Tamil Books for Pregnancy:

Karbam Muthal Pirasavam Varai (Tamil) (Tamil Edition)

           pregnancy books in tamil

அம்மா..!
ஒவ்வொரு பெண்ணுக்கும் இதைவிட உற்சாகம் தரும் சொல் வேறு எதுவும் இருக்கமுடியாது. கேட்ட உடனே மனம் குளிரும் சொல் இது. மனதெல்லாம் ஆனந்தம் பொங்கி வழிந்து, முகத்தில் சந்தோஷம் தாண்டவமாடும் ஒரு உன்னத வார்த்தை.

பெண்ணிற்கு மட்டுமே அந்த கடவுள் அளித்திருக்கும் ஈடு இணையற்ற வரம் தாய்மை! தனக்கு பின் தனது குடும்பத்தின் வாரிசை உருவாக்கி அதற்க்கு உயிரும் உருவமும் கொடுத்து உருவாக்குவது பெண்கள் மட்டுமே.


Karpinigalukkana Unavum, Unavu muraigalum

        pregnancy books in tamil

அம்மா’ – ஒவ்வொரு பெண்ணும் தன் வாழ்க்கையில் கேட்க வேண்டும் என்று விரும்பும் உன்னதமான வார்த்தை. அந்த வார்த்தையைச் சொல்லும் ஒரு குழந்தைக்கு அம்மாவாக ஆக ஒரு பெண், வாழ்க்கை முறையிலும், குறிப்பாக உணவு முறையிலும் சில முக்கிய விஷயங்களைக் கடைப்பிடிக்க வேண்டியதை வலியுறுத்தும் இந்தப் புத்தகம்,* கர்ப்பம் அடைவதற்கு உணவு முறையில் செய்துகொள்ள வேண்டிய

Product details:

 • Paperback: 125 pages
 • Publisher: Nalam (2012)
 • Language: Tamil
 • Average Customer Review: 4.2 out of 5 stars   4 customer reviews

Karu Mudhal Kuzhandhai Varai

                          pregnancy books in tamil 

Product details:

 • Paperback: 232 pages
 • Publisher: Nalam (8 January 2009)
 • Language: Tamil
 • Average Customer Review: 4.0 out of 5 stars   5 customer reviews

KARPINI PENGALUKKU ORU KAIYAEDU

                    pregnancy books in tamil

KARPINI PENGALUKKU ORU KAIYAEDU – A Hand book for Pregnant Woman serves as a key book that comprises of all happenings of a woman before and after the maternity time.


Suga Prasavam

                         pregnancy books in tamil

Product details:

 • Paperback: 120 pages
 • Publisher: Nalam (8 January 2009)
 • Language: Tamil
 • Average Customer Review: 3.7 out of 5 stars   3 customer reviews

Ini Ellam Sugaprasavamae

                        pregnancy books in tamil

பெண்களின் வாழ்வில் எல்லையில்லா சந்தோஷத்தையும், இன்பமான உணர்வையும் தரக்கூடியது தாய்மை அடையும் தருணம்தான். ஆனால், அந்தப் பெண்கள் கர்ப்ப காலம் முதல், பிரசவ காலம் வரை உடலளவிலும் மனதளவிலும் பலவிதமான மாற்றங்களையும் கஷ்டங்களையும் சந்திக்க வேண்டியுள்ளது! ஒவ்வொரு மாதமும் மருத்துவப் பரிசோதனைக்குச் சென்றாலும்கூட, கரு வளர்ச்சியின் போது ஏற்படக்கூடிய உடல் உபாதைகளுக்கு இன்றும் உதவக்கூடியது அந்தக்கால பாட்டி வைத்தியம்தான். அந்தவகையில், கர்ப்பிணிப் பெண்கள் பின்பற்ற வேண்டிய பாரம்பரிய

Product details:

 • Paperback: 88 pages
 • Publisher: Vikatan Publication; 2 edition (1 May 2010)
 • Language: Tamil
 • Average Customer Review: 3.8 out of 5 stars   4 customer reviews

Passport to a Healthy Pregnancy (The Tamil translation of the best selling) ஆரோக்கியமான கர்ப்பத்திற்கு ஒரு வழிகாட்டி

                   pregnancy books in tamil

மகப்பேறு அடைவது, சாதாரண விஷயம் அல்ல. இப்போதெல்லாம், காற்று மாசு, மன அழுத்தம் உட்பட பல காரணங்களால், கர்ப்பம் தரிப்பதே தாமதமாகிறது என்று கூறப்படுகிறது. அதையெல்லாம் தாண்டி, கர்ப்பம் தரித்தால், அந்த சிசுவை வயிற்றில் பத்திரமாகப் பாதுகாத்து வெளிக் கொணர்வது, மறு ஜென்மம் எடுப்பதற்கு ஒப்பாகி விடுகிறது. இதனால், கர்ப்பம் தரிக்கும் ஒரு பெண், பல கட்டப் போராட்டத்திற்கும், கவலைக்கும் உள்ளாகிறாள். சாமானிய கர்ப்பிணிப் பெண்ணுக்கு ஏற்படும் மனப் போராட்டங்களையும், பதற்றத்தையும் தணிக்க வேண்டும் என்ற உந்துதல், இந்தப் புத்தகத்தை எழுதிய ஆசிரியருக்கு ஏற்பட்டுள்ளது போலும். தான் எதிர்கொண்ட, சிகிச்சை செய்த பல பெண்களின் அனுபவங்களை வைத்து, ஒரு கர்ப்பிணிக்கு எந்தெந்த சந்தேகங்கள் எழலாம் என்பதை அனுமானித்து, அனைத்திற்கும் விடை தந்திருக்கிறார். பெரும்பாலான பெண்கள், மாதத்தில், எந்த தேதியில், எத்தனை நாட்களில் தனக்கு மாதவிடாய் துவங்கி நிற்கிறது என்பதை கவனிப்பதில் கூட, அக்கறை செலுத்துவதில்லை; மாத விடாயின் தன்மை எத்தகையதாக இருக்கிறது என்பதை, கவனிப்பதிலும் அக்கறை செலுத்துவதில்லை. ஆனால், இவற்றில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்ற பொறுப்பை, டாக்டர் கீதா அர்ஜுன் எடுத்துரைக்கிறார். மாத விடாய் சுழற்சியை எப்படி கணக்கிடுவது என்பது முதல் அனைத்தையும் சொல்கிறார்.


 Pregnancy Books in Tamil

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *